LoveStoryLoveStory
Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Back10Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 T10
Diễn Đàn Sinh Viên Đại Học Dược Hà Nội
 :: 

Giá trị cuộc sống

:: 

Khám phá thế giới

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Sep 29, 2010 9:42 pm
Có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình vấp phải tập đôla
Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_06
Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_01Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_02_newsChoáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_03
Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_04_newMr.TChoáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_06_news
Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_07Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_08_newsChoáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Bgavatar_09
[Thành viên] - Mr.TAdmin
Admin
Giới tính : Nam Hộ mệnh : Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Medal111
Tiền Vàng : 8863
Lần Cảm Ơn : 98
Sinh nhật Sinh nhật : 20/06/1991
châm ngôn sống : Có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình vấp phải tập đôla
Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 Vide

Bài gửiTiêu đề: Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12
http://www.www.duochanoi.tk

Tiêu đề: Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12

Hiện tại, Bảo Trân đang bước những bước chân đầu tiênđể trở thành một người mẫu chuyên nghiệp sau khi đã đạt kha khá giảithưởng như: Gương mặt tuổi hồng của báo Khăn Quàng Đỏ và giải nhất TeenModel 2009.

Gặp Bảo Trân trong một buổisáng chủ nhật đẹp trời, chúng tớ đã được cô bạn chia sẻ rất nhiều điềuthú vị về bản thân đấy! Và chúng tớ phát hiện ra rằng: dù chỉ mới 12tuổi, nhưng Bảo Trân đã có nhiều suy nghĩ khá chín chắn đó nha.

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran8

HelloBảo Trân, dạo thời gian gần đây bạn bắt đầu bước trên những sàn diễnCatwalk chuyên nghiệp, sánh bước với rất nhiều siêu mẫu và xì ta nổitiếng, cảm giác của bạn thế nào?

Mình cảm thấyrất vui và vinh hạnh khi được tham gia vào các chương trình có tầm vóclớn và chuyên nghiệp như vậy, bởi lẽ đây là điều mà không phải bất kỳmột teen nào có thể tham gia. Nhưng Trân cảm thấytiếc lắm khi không thể tham gia thường xuyên để có thể cọ xát, tràu dồithêm kỹ năng được, bởi lẽ bên cạnh vai trò là một người mẫu, mình cònphải hoàn thành một nhiệm vụ quan trọng hơn, đó là học thật tốt và chămchỉ.

Nói về việc học của bạn, Trân có bao giờ vì lo làm mà quên học chưa?

Thúthật với các bạn là mình đã từng bị con... zero vì không học bài. Tốiđó mình có tham gia một chương trình thời trang nên đã không thể họcbài kịp cho buổi sáng hôm sau lên lớp. Trân nhớ làlúc đó mình cảm thấy buồn lắm, nhưng không dám biện hộ gì với cô vì lỗilầm này, chỉ tự nhủ phải cố gắng hơn nữa trong việc sắp xếp thời giangiữa việc học và đi làm để trường hợp này không bao giờ lặp lại.

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran9

Trong trường của bạn có nhiều người biết bạn là một người mẫu chuyên nghiệp không?

Mìnhnghĩ là cũng không nhiều bạn biết lắm đâu. Bởi lẽ khi khoác lên ngườibộ đồng phục học sinh thì bạn nào cũng bình dị như bạn nào, mà mình lạikhông có gì quá nổi bật. Việc làm người mẫu chỉ có những bạn "cạ cứng"của mình biết rõ và một ít thầy cô biết thôi. Đối với mình, như vậythôi cũng làm mình cảm thấy hạnh phúc rồi đấy!

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran7

Khinhững hình ảnh của bạn được đăng trên các phương tiện truyền thông, cónhiều ý kiến cho rằng bạn hơi "dừ" so với tuổi. Nghe vậy Bảo Trân cóbuồn không?

Mình cũng có biết đến những comment như vậy, có lẽ một phần do make up, trang phục biểu diễn làm Trân tăng thêm vài tuổi chăng? Tuy nhiên, thiết nghĩ mỗi người đều có một ý kiến khác nhau, Trânsẽ không cảm thấy buồn vì những ý kiến đó đâu, bởi lẽ mọi người có quantâm đến mình thì mới đóng góp ý kiến để mình hoàn thiện bản thân hơn, Trân nghĩ là mình nên cảm thấy vui vì điều đó!

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran6

Vậy còn trong suy nghĩ của bạn thì sao? Trân có nghĩ rằng mình trưởng thành hơn so với những bạn đồng trang lứa?

Cónhiều người "hiểu lầm" mình như vậy lắm! Đi làm sớm, trải nghiệm sớm,va chạm sớm thì dĩ nhiên mình sẽ có một số kinh nghiệm sống để "bỏ túi"cho bản thân. Nhưng dù sao đi chăng nữa, Trân cũngchỉ mới 12 tuổi thôi, không thể nào có những suy nghĩ của những người19, 20 được. Mình còn ham chơi và tính tình trẻ con lắm! (Cười)

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran5

Mộtsố bạn teen hiện nay có những suy nghĩ không phù hợp với lứa tuổi củamình như: yêu sớm, QHTD, ăn chơi không lành mạnh,... Trân có cái nhìnnhư thế nào về điều này?

Trong một vấn đề thìluôn có hai khía cạnh đen và trắng và giới trẻ Việt Nam hiện nay cũngvậy, có những bạn tốt nhưng song song đó cũng có một số bạn chưa có cáinhìn tích cực lắm về cuộc sống. Đó chỉ là những "con sâu làm rầu nồicanh" mà thôi, nếu chỉ dựa vào những "chú sâu" đó để đánh giá cả mộtthế hệ thì thật sự là không đúng chút nào, nó sẽ cho ra những nhận xétsai lầm, đúng không?

Bản thân Trân thì mình có lẽ còn quá nhỏ để nghĩ đến chuyện yêu đương, Trân bây giờ đơn giản chỉ có học và làm những việc mà mình thích, đúng như lứa tuổi của mình thôi.

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran4

Bận học và đi làm như vậy, thế thì thời gian rảnh rỗi, bạn xả "stress" bằng cách nào?

Mìnhrất thích đọc sách, đặc biệt là sách "Hạt giống tâm hồn". Nhờ những câuchuyện trong những cuốn sách ấy mà mình học được nhiều điều hay lắm!Ngoài ra mình cũng rất thích xem phim, nghe nhạc vì dĩ nhiên là cực kỳthích được dạo phố, ăn uống với bạn bè. Đó là những hoạt động "ngoạikhóa" giúp mình xóa tan đi mệt mỏi mà mình cực kỳ "kết" luôn í.

Cám ơn Bảo Trân về những chia sẻ thú vị này nhé! Chúc bạn cân bằng được việc học và làm một cách tốt nhất nha.

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran3

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran2

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran1

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12 28910DStran

Choáng váng vì cô dâu tuổi... 12

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.