LoveStoryLoveStory
Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Back10Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! T10
Diễn Đàn Sinh Viên Đại Học Dược Hà Nội
 :: 

-‘๑’-Góc Giải Trí-‘๑’-

:: 

-‘๑’-Góc Truyện-‘๑’-

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Sep 19, 2010 9:33 pm
♫♫♫ Thì ra tình yêu chưa bao giờ bỏ ta đi. Chỉ là em còn nhớ, anh thì quên rồi...
Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_06
Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_01Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_02_newsAnh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_03
Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_04_newTQHAnh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_06_news
Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_07Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_08_newsAnh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Bgavatar_09
[Thành viên] - TQHThạc Sĩ
Thạc Sĩ
Giới tính : Nữ Hộ mệnh : Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Th_4210
Tiền Vàng : 202
Lần Cảm Ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 21/05/1991
châm ngôn sống : ♫♫♫ Thì ra tình yêu chưa bao giờ bỏ ta đi. Chỉ là em còn nhớ, anh thì quên rồi...
Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! Vide

Bài gửiTiêu đề: Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!!
Message reputation : 100% (1 vote)

Tiêu đề: Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!!

Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!!

Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! 34284_140759575940093_139698962712821_412394_2598273_n

Thì . . . .

•Anh ơi!!

Hãy luôn yêu thương, luôn tin tưởng và hãy nghe lời cô ấy nói anh nhé, vì sự nghi ngờ đủ sức giết chết 1 tình yêu đấy anh.

•Anh ơi!!

Khi cô ấy gọi cho anh mà chẳng nói được gì nhiều, cũng không nói câu tạm biệt, thì anh hãy lắng nghe sự im lặng, đôi khi chỉ là tiếng thở, là tiếng "ừkm" bối rối hoặc những câu hỏi vu vơ, thì anh hãy kể cho cô ấy nghe về những điều anh đã trải qua hôm nay, hay một suy nghĩ bất chợt, để cô ấy quên bối rối.
Đôi khi chỉ là cô ấy gọi để nói "Em nhớ anh" mà thôi.

•Anh ơi!!

Khi cô ấy nói: " Em chỉ muốn ở một mình" thì em cam đoan cô ấy đang nói dối đấy, đó là cách cô ấy muốn nói với anh rằng " Xin anh ở bên em " .

•Anh ơi!!

Xin hãy để cô ấy chăm sóc anh khi anh ốm, ở bên anh khi anh mệt mỏi, ôm giữ anh khi anh tuyệt vọng, lắng nghe tất cả những gì anh muốn nói, dù điên dồ, dù ko có gì hay ho cả, anh nhé. Hãy cho phép cô ấy được ở bên cả niềm hạnh phúc và nỗi tuyệt vọng của anh.

•Anh ơi!!

Khi anh giận, anh đừng tha thứ dễ dàng, cũng đừng im lặng, cô ấy muốn nghe tất cả những gì anh không vừa ý, vì tình yêu mong manh lắm.

•Anh ơi!!

Khi anh tạm biệt cô ấy trên Y!M hay điện thoại để đi ngủ, hãy nói câu "Em ngủ ngon nhé" 2 lần nhé, xin anh đấy, vì cô ấy cần thời gian để xa anh, dù là ở đâu... Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! 1

•Anh ơi!!

Khi cô ấy gọi "Anh ơi" rồi chẳng nói gì cả, thì anh cứ "Ơi" đi anh nhé, vì cô ấy chỉ cần biết cô ấy vẫn có thể nghe tiếng anh ở đâu đó, dù xa, dù gần...

•Anh ơi!!

Khi anh phải đi đâu đó, dù chỉ một quãng không xa lắm, cứ cho cô ấy biết nhé, vì cô ấy vẫn mong anh dù anh có đi xa hay không mà, đôi khi chỉ là làm cho sự mong chờ đó có lý hơn một chút. Xin anh đừng chỉ đơn giản là đi và đơn giản là trở về, xa vắng là mong manh…

•Anh ơi!!

Khi anh muốn chia tay, thì xin anh, hãy để cô ấy ôm anh một lần cuối, hôn anh một lần cuối, vì dù là tận cùng đau đớn, cô ấy vẫn chỉ cần được anh ôm như thế thôi, vì cái ôm chia ly thường rất chặt.

Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!! 35083_140759649273419_139698962712821_412395_1833797_n

P/s:
Đừng làm đau tình yêu anh nhé
Nào ai biết ra sao ngày sau
Tiếng cười hôm nay không thể làm tan biến giọt nước mắt của hôm qua.
Yêu đi anh, hạnh phúc ngắn ngủi thật nhưng cuộc đời có dài đâu.

Thả chút yêu thương vào gió,

Gửi chút nỗi nhớ vào mây

Và để những nổi buồn theo từng hạt nắng.

Vì những ngày này, nắng tắt nhanh hơn ...

Anh à, nếu anh có yêu một cô gái nào đó... !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.