LoveStoryLoveStory
Các bác tôi có ý kiến! Back10Các bác tôi có ý kiến! T10
Diễn Đàn Sinh Viên Đại Học Dược Hà Nội
 :: 

Đại Học Dược Hà Nội

:: 

Ý kiến đóng góp cho diễn đàn

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Các bác tôi có ý kiến!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Jun 08, 2010 11:51 am
Nhanh là thắng !
Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_06
Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_01Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_02_newsCác bác tôi có ý kiến! Bgavatar_03
Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_04_newlaodocsiCác bác tôi có ý kiến! Bgavatar_06_news
Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_07Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_08_newsCác bác tôi có ý kiến! Bgavatar_09
[Thành viên] - laodocsiThạc Sĩ
Thạc Sĩ
Tiền Vàng : 233
Lần Cảm Ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 14/09/1991
châm ngôn sống : Nhanh là thắng !
Các bác tôi có ý kiến! Vide

Bài gửiTiêu đề: Các bác tôi có ý kiến!

Tiêu đề: Các bác tôi có ý kiến!

Idea Vừa rồi trường mình tổ chức thi tốt nghiệp và tôi thấy có nhiều anh chị được làm khoá luận,tôi tin tưởng rằng lớp mình sau này cũng sẽ có những người được làm khoá luận tốt nghiệp.Vì thế để chuẩn bị cho tương lai và cũng để đóng góp cho forum lớp mình thêm thú vị,tôi đề nghị.Trước khi được nâng bậc từ NCS lên tiến sĩ và từ tiến sĩ khoa hoc lên phó giáo sư trong hệ thống cấp bậc của chúng ta mỗi NCS hay TSKH phải trình bày về một chủ đề nào đó bất kì(tất nhiên là những vấn đề nhỏ thôi cho phép về mọi lĩnh vực tronh học tập cuộc sống hay thậm chí khoa học thường thức hay tôn giáo triết học...)sau đó bài viết cua NCS hay TSKH (ta goi là luận án đi) sẽ được các thành viên ở cấp bậc cao hơn trong diễn đàn mổ xẻ nghiên cứu và đưa ra những câu hỏi,tất cả việc nêu câu hỏi và trả lời chỉ diễn ra trong vòng một tuần sau khi NCS hay TSKH công bố đề tài,nếu sau một tuần các câu hỏi không được giải đáp luận án coi như không đạt yêu cầu và NCS hay TSKH phảii làm lại luận án với một chủ đề khác.tát nhiên khi chưa có nhiều TS hay PGS thì việc đặt câu hỏi sẽ thuộc về những thành viên đang đồng cấp,nếu số thành viên đồng cấp không đủ hội đồng 5 người thì hội đồng lúc đố sẽ là mọi thành viên trong diễn đàn.Và để đảm bảo thuận lơi cho NCS hay TSKH thì mỗi luận án của NCS chỉ phải giải đáp 5 câu hỏi bát kì tuỳ chọn với TSKH số câu hỏi này là 10 câu,trong trường hợp không có đủ số câu hỏi theo định mức thì các NCS và TSKH phải trả lời hết tất cả những câu hỏi được đư ra.Đây là ý kiến của tôi mọi người nghiên cứu nhé. pirat pirat pirat pirat pirat

Tue Jun 08, 2010 11:54 am
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_06
Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_01Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_02_newsCác bác tôi có ý kiến! Bgavatar_03
Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_04_newHUPboyCác bác tôi có ý kiến! Bgavatar_06_news
Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_07Các bác tôi có ý kiến! Bgavatar_08_newsCác bác tôi có ý kiến! Bgavatar_09
[Thành viên] - HUPboyModerators
Moderators
Tiền Vàng : 835
Lần Cảm Ơn : 22
Sinh nhật Sinh nhật : 26/10/1990
châm ngôn sống : Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Các bác tôi có ý kiến! Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác tôi có ý kiến!

Tiêu đề: Các bác tôi có ý kiến!

Một ý kiến rất hay ,nó góp phần thúc đẩy tính hm hiểu biết ,khả năng diễn đạt và quan trọng nhất là cách làm việc với 1 vấn đề nghiêm túc .Tán thành !

Các bác tôi có ý kiến!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.