LoveStoryLoveStory
Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Back10Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội T10
Diễn Đàn Sinh Viên Đại Học Dược Hà Nội
 :: 

CỘNG ĐỒNG SINH VIÊN DƯỢC HÀ NỘI

:: 

-‘๑’- Ra Mắt Làm Quen-‘๑’-

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà NộiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Dec 01, 2012 5:56 pm
Hãy mỉm cười cho cuộc sống đẹp hơn. Let's smile.:)))....^^
Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_06
Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_01Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_02_newsHôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_03
Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_04_newPochokalHôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_06_news
Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_07Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_08_newsHôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Bgavatar_09
[Thành viên] - PochokalSinh viên
Sinh viên
Tiền Vàng : 3
Lần Cảm Ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 04/09/1994
châm ngôn sống : Hãy mỉm cười cho cuộc sống đẹp hơn. Let's smile.:)))....^^
Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội Vide

Bài gửiTiêu đề: Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội

Tiêu đề: Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội

Hello!
Chào mọi người nhé!
Em là mem mới của forum chúng ta.
Híc..........>.<...
Em xin được giới thiệu một chút nhá!
Em là sinh viên năm nhất Đại Học Dược Hà Nội. Sinh viên lớp A4K6!
Em rất hy vọng được làm quen học hỏi các anh chị và các bạn nhiều!
Quê em ở Hà Tĩnh mọi người ạ! Hã Tĩnh mọi người biết không? Người Hà Tĩnh nói giọng khó nghe lắm nhưng mà rất ấm, ra hà Nội em rất nhớ tiếng nói quê hương...hihi.... Mặc dù vậy nhưng em vẫn có thể ns được giọng Hà Nội nên mọi người dễ nghe lắm...hix....Smile).
Có một điều đặc biệt là người Hà Tĩnh rất khiêm tốn, rất hiền và rất coi trọng tình người.....(tự hào lắm vì e cũng vậy mà).
Hà Tĩnh có nhiều đặc sản như kẹo cu đơ, bưởi Phúc trạch, cam khe may.....nhiều cực nhưng mà lúc này e không thể kể hết được. Nếu có dịp về Hà Tĩnh chơi thì mọi người ghé nhà e chơi nhé.
Em chúc mọi người nhiều niềm vui và luôn lạc quan trong cuộc sống. Em không chúc thành công vì đơn giản là trong cuộc sống không phai lúc nào cũng thành công được nhưng quan trọng là chúng ta nhìn nhân cuộc sống thế nào thôi. Hãy mỉm cười trong mọi khó khăn bởi vì chúng ta là sinh viên Dược.
^^

Hôm nay là ngày tuyệt vời và em chính thức là mem của forum Đại học dược hà Nội

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.