LoveStoryLoveStory
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Back10Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo T10
Diễn Đàn Sinh Viên Đại Học Dược Hà Nội
 :: 

Giá trị cuộc sống

:: 

Quà tặng cuộc sống

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèoXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Dec 20, 2011 12:32 pm
yêu
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_06
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_01Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_02_newsDự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_03
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_04_newtinhnguyentreDự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_06_news
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_07Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_08_newsDự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_09
[Thành viên] - tinhnguyentreSinh viên
Sinh viên
Tiền Vàng : 67
Lần Cảm Ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 23/03/1993
châm ngôn sống : yêu
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Vide

Bài gửiTiêu đề: Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo

Tiêu đề: Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo

Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em khó khăn lân đầu tiên đã kết thúc với những khó khăn và những điều cần khác phục .. nhưng ở đó vẫn có những nụ cười ... niềm tin và hơn cả hết là một phần nào đó giúp cho sức khỏe của các em có hoàn cảnh khó khăn được cải thiện hơn.. Đó là niềm vui lớn nhất của tất cả những TNV tham gia....
Mở màn ... với việc đi tìm địa điểm .. mới sáng ra đã được nghe s' Nhung hát bài ca hy vọng ,,, hố hố ...
Cuối cùng cũng tìm ra chỗ :"> m giỏi quá :">

8h30 mới bắt đầu, nhưng nhóm trẻ em bên ngôi nhà thứ hai đã đến từ rất sớm ...đã tới lúc cho m hành nghề Smile) màn làm quen với tên từng nhóc ... xảy ra với nhiều điều khá thú vị ... Bà Chi Chúm chím .. nghĩ ra cái trò thêm đuôi vào tên đến ngộ ... Đức Đà điểu Smile)

Dần dần... các e nhỏ ở các trung tâm cũng được chuyển đến và vào khám cũng như nhận thuốc ^^ Lúc ra về nhìn đứa nào đứa nấy hớn ha hớn hở với túi quà trên tay ... kể cũng zui phết .. Smile) Muốn cắn cho bé Zin 1 cái ... hai chị em Mai anh và zin - con của 1 thành viên hội người mù thanh xuân ^^ dễ thương và rất đáng yêu Mad

Hihihi .. Nói chung là vạn sự khởi đầu nan.. Sẽ cố gắng lần sau vì đây là một dự án rât thiết thực mà Mad Lần này cũng là cả một sự nỗ lực và vất vả cho tất cả rồi mà ..

Mon Dec 26, 2011 11:21 am
yêu
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_06
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_01Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_02_newsDự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_03
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_04_newtinhnguyentreDự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_06_news
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_07Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_08_newsDự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Bgavatar_09
[Thành viên] - tinhnguyentreSinh viên
Sinh viên
Tiền Vàng : 67
Lần Cảm Ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 23/03/1993
châm ngôn sống : yêu
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo

Tiêu đề: Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo

Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em khó khăn lân đầu tiên đã kết thúc với những khó khăn và những điều cần khác phục .. nhưng ở đó vẫn có những nụ cười ... niềm tin và hơn cả hết là một phần nào đó giúp cho sức khỏe của các em có hoàn cảnh khó khăn được cải thiện hơn.. Đó là niềm vui lớn nhất của tất cả những TNV tham gia....
Mở màn ... với việc đi tìm địa điểm .. mới sáng ra đã được nghe s' Nhung hát bài ca hy vọng ,,, hố hố ...
Cuối cùng cũng tìm ra chỗ :"> m giỏi quá :"> Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo 915529
8h30 mới bắt đầu, nhưng nhóm trẻ em bên ngôi nhà thứ hai đã đến từ rất sớm ...đã tới lúc cho m hành nghề Smile) màn làm quen với tên từng nhóc ... xảy ra với nhiều điều khá thú vị ... Bà Chi Chúm chím .. nghĩ ra cái trò thêm đuôi vào tên đến ngộ ... Đức Đà điểu Smile)

Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo 915530Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo 915531Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo 915532
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo 915533
Dần dần... các e nhỏ ở các trung tâm cũng được chuyển đến và vào khám cũng như nhận thuốc ^^ Lúc ra về nhìn đứa nào đứa nấy hớn ha hớn hở với túi quà trên tay ... kể cũng zui phết .. Smile) Muốn cắn cho bé Zin 1 cái ... hai chị em Mai anh và zin - con của 1 thành viên hội người mù thanh xuân ^^ dễ thương và rất đáng yêu Mad

Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo 915534
Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo 915535

Dự án khám chữa bệnh cho trẻ em nghèo

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.